CÁC TUYẾN XE BUÝT
Tuyến Số 03: CHỢ ĐẦM – NGÔ GIA TỰ – SÔNG LÔ (Cập nhật ngày 01-01-2013)
(Cự ly: 13.1 Km)
Giá vé lượt:
4.000 Đồng/1 Lượt
Giá vé tháng:
Lộ trình: Chốt Chợ Đầm( đường Phan Bội Châu) - Ngô Gia Tự - Sông Lô (Cổng sân Golf): Cự ly: 13.1km; Tần xuất chạy xe bình quân: 35 phút/lượt. Điểm dừng tại hai đầu tuyến: |
Lượt đi | Lượt về |
1) Sân tenis đường Pastuer 2) Thư viên tỉnh đường Trần Hưng Đạo 3) UBND phường Lộc Thọ đường Trần Hưng Đạo 4) Nguyễn Chánh 5) Ngô Gia Tự 6) Cửu Long 7) Số 192 đường Lê Hồng Phong 8) Số 310A đường Lê Hồng Phong 9) Số 368B đường Lê Hồng Phong 10) Số 434 đường Lê Hồng Phong 11) Số 460C đường Lê Hồng Phong 12) Số 10 đường Nguyễn Tất Thành 13) Cạnh Trụ điện số 477E.BT/45 đường Nguyễn Tất Thành 14) Cạnh Trụ điện số 477E.BT/25 đường Nguyễn Tất Thành 15) Cách trụ điện số 477E.BT/07 về hướng Tây 05m đường Nguyễn Tất Thành 16) Cạnh trụ điện số 471/07 đường Nguyễn Tất Thành 17) Nhà máy bia Sakhaco đường Nguyễn Tất Thành 18) Cạnh Trụ điện số 471/10-31đường Nguyễn Tất Thành 19) Cạnh Trụ điện số 471/10-59 đường Nguyễn Tất Thành 20) Đối diện Cổng khu vui chơi giải trí Nha Trang (lệch về hướng Tây 30m) đường Nguyễn Tất Thành |
1) Đối diện và cách 25m về hướng cổng viện Pastuer 2) Trung tâm GDTX đường Trần Hưng Đạo 3) Nguyễn Chánh 4) Ngô Gia Tự 5) Cửu Long 6) Ranh giới nhà số 203-205 đường Lê Hồng Phong 7) Số 303 đường Lê Hồng Phong 8) Ranh giới nhà số 423-425 đường Lê Hồng Phong 9) 595 đường Lê Hồng Phong 10) 681 đường Lê Hồng Phong 11) Đối diện số 10 đường Nguyễn Tất Thành 12) Đối diện-cạnh Trụ điện thoại đường Nguyễn Tất Thành 13) Đối diện trụ điện số 477E.BT/25 đường Nguyễn Tất Thành 14) Đối diện trụ điện số 477E.BT/07 đường Nguyễn Tất Thành 15) Đối diện(Cách cửa hàng xăng dầu số 22 Phú Khánh về hướng Đông 30m) 16) Đối diện Nhà máy bia Sakhaco đường Nguyễn Tất Thành 17) Đối diện trụ điện số 471/10-31 đường Nguyễn Tất Thành 18) Đối diện trụ điện số 471/10-59 đường Nguyễn Tất Thành 19) Đối diện điểm lượt đi |